KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY 15/04

LIVESCORE TRỰC TIẾP

công dụng bóng đá trực tuyến đường | 0 Trận ẩn |
*

LIVESCORE TRỰC TIẾP

tác dụng bóng đá trực con đường
*
*

Bạn đang xem: Kết quả bóng đá hôm nay 15/04

GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTLHiệp 1
MEXA09:00
*
90"
<5>Atlas1
1 - 2
Mazatlan FC<17>
-10-2NGAU2115:00Rostov U21
vs
CSKA Mos. U21
-
TIP VIP miễn phí
ACL16:00Kawasaki Fro.
vs
Ulsan Hyundai
+0-KAZA16:00<11>Akzhayik Oral
vs
Astana<3>
-CZEU1916:00MFk Karvina U19
vs
Brno U19
-AUSA16:45<7>Macarthur FC
vs
Brisbane Roar<10>
-1/4-BDNB17:00<3>Chaves
vs
SC Covilha<14>
-3/4-NGB17:00<14>Olim. Dolgiye Prudy
vs
Baltika<7>
-NGAU2117:00Arsenal Tula U21
vs
Ufa U21
--17:00Khimki U21
vs
Akademiya Konoplev U21
-x

Xem thêm: Cộng Đồng M5 Là Gì ? Luân Chuyển Sự Giàu Có

-17:00Chertanovo U21
vs
Spartak Mos. U21
-CZEU1917:00Banik Ostrava U19
vs
Pardubice U19
-
Ngoại Hạng Anh
AUSNSW17:00<12>Mt Druitt Town
vs
North Shore Mariners<11>
-AUSVPL17:30<4>Bentleigh Greens
vs
Dandenong Th.<9>
-1/2-ACL18:00BG Pathum United
vs
Melbourne City
+1/4--18:00Shandong Taishan
vs
Daegu
-NGAU2118:00Zenit U21
vs
Kryliya Sov. U21
-ARMA18:00<1>Ararat-Armenia
vs
Ararat Y<3>
-KAZA18:00<4>Caspiy Aktau
vs
Atyrau<7>
-LATA18:00<6>BFC Daugava
vs
Spartaks Jurmala<10>
-x
ANHB18:30<5>Luton Town
vs
Nottingham Forest<4>
+0-TNKB18:30<11>Keciorengucu
vs
Denizlispor<16>
-3/4-DENB18:30<7>HB Koge
vs
Fremad Amager<11>
-1/2-ANHL219:00<2>Exeter City
vs
Colchester Utd<20>
-3/4-ANHU2319:00<1-8>Leicester thành phố U23
vs
Derby County U23<1-14>
-1-NGAU2119:00Krasnodar U21
vs
Nizhny Nov U21
-KAZA19:00<12>FK Kyzylzhar
vs
Aktobe<8>
-CZEU1919:00Zlin U19
vs
Pribram U19
-AUSFWP19:30<4>Perth GloryU21
vs
Armadale SC<11>
-ANHU2320:00<2-12>Middlesbrough U23
vs
Wolves U23<2-5>
+0--20:00<1-9>Brighton U23
vs
Leeds Utd U23<1-11>
-1/2-BDNB20:00<17>Varzim
vs
Casa Pia AC<1>
+1/4-NGAU2120:00Akhmat Gr. U21
vs
Strogino Moscow U21
--20:00FK Sochi U21
vs
Rubin Kazan U21
-AZEA20:00<4>Gabala FC
vs
Sumqayit<7>
-KAZA20:00<13>Turan (KAZ)
vs
Ordabasy<6>
-LATA20:00<5>Valmiera / BSS
vs
Tukums/Salaspils<7>
-TDA20:00<1>Hammarby
vs
Mjallby AIF<3>
-1-NGAU2120:30ORS 5 U21
vs
Ural U21
-WALA20:30<1>The New Saints
vs
Flint Town Utd<4>
--20:30<5>Connah"s QN
vs
Cardiff Metropolitan<8>
--20:30<9>Aberystwyth
vs
Cefn Druids AFC<12>
--20:30<11>Haverfordwest
vs
Barry Town<10>
--20:30<7>Caernarfon Town
vs
Penybont<2>
-ACL21:00Darul Takzim
vs
Guangzhou FC
--21:00Ceres FC
vs
Jeonnam Dragons
--21:00Lion city Sailors
vs
Urawa Red
+2 1/2-ANHB21:00<14>Swansea City
vs
Barnsley<23>
-3/4--21:00<24>Peterborough Utd
vs
Blackburn Rovers<7>
+3/4--21:00<2>Bournemouth
vs
Middlesbrough<8>
-1/2--21:00<19>Birmingham
vs
Coventry<11>
+1/4--21:00<21>Hull City
vs
Cardiff City<18>
+0--21:00<13>Preston North End
vs
Millwall<9>
-1/4--21:00<6>Sheffield Utd
vs
Reading<22>
-1--21:00<15>Stoke City
vs
Bristol City<20>
-3/4--21:00<12>West Brom
vs
Blackpool<16>
-3/4-ANHL121:00<19>Fleetwood Town
vs
Oxford Utd<8>
+1/2--21:00<14>Accrington
vs
Burton Albion<17>
-1/2--21:00<7>Wycombe
vs
Plymouth Argyle<4>
-1/2--21:00<24>Crewe Alexandra
vs
Wimbledon<22>
+1/4--21:00<15>Charlton Athletic
vs
Morecambe<20>
-3/4--21:00<12>Cheltenham
vs
Gillingham<21>
-1/4--21:00<23>Doncaster Rovers
vs
Bolton<11>
+1/2--21:00<10>Portsmouth
vs
Lincoln<18>
-3/4--21:00<6>Sunderland
vs
Shrewsbury<16>
-3/4-ANHL221:00<13>Hartlepool
vs
Port Vale<3>
+1/2--21:00<17>Harrogate Town
vs
Swindon<11>
+1/4--21:00<6>Bristol Rovers
vs
Salford City<8>
-1/4--21:00<7>Newport
vs
Crawley Town<12>
-1/2--21:00<21>Barrow
vs
Forest Green<1>
+1/2--21:00<15>Bradford City
vs
Tranmere Rovers<9>
+0--21:00<14>Leyton Orient
vs
Scunthorpe Utd<24>
-1 1/4--21:00<4>Mansfield
vs
Sutton Utd<10>
-1/2--21:00<22>Oldham
vs
Northampton<5>
+1/2--21:00<23>Stevenage
vs
Rochdale<16>
-1/4--21:00<18>Walsall
vs
Carlisle<19>
-1/2-NGAU2121:00Lok. Moscow U21
vs
Din. Moscow U21
-ARMA21:00<2>Pyunik
vs
Alashkert<4>
-BIHA21:00<12>Rudar Prijedor
vs
Zeljeznicar<5>
-KAZA21:00<2>Tobol Kostanay
vs
Kairat Almaty<1>
-TNKB21:00<10>Tuzlaspor
vs
Genclerbirligi<12>
+0-WALA21:00<6>Bala Town
vs
Newtown AFC<3>
-BDNA21:30<15>Arouca
vs
Santa Clara<9>
-1/4-BLRA21:30<7>FK Slutsk
vs
FK Minsk<9>
-BULA21:30<7>Lok. Plovdiv
vs
Arda Kardzhali<10>
-RMNA21:30<11>Chindia Targoviste
vs
Botosani<3>
-1/4-SRBA21:30<10>Radnik Surdulica
vs
FK Radnicki 1923<13>
-LATA22:00<3>Rigas Futbola Skola
vs
Supernova Riga<9>
-LITA22:00<8>Banga
vs
Kauno Zalgiris<6>
-FINA22:00<3>KuPS
vs
Seinajoen JK<7>
-3/4-SVKA22:00<3>Ruzomberok
vs
Slo. Bratislava<1>
+1/4-AZEA22:30<1>Karabakh Agdam
vs
Keşla FK<6>
-CHIB22:45<5>San.Morning
vs
CCDA Fernandez Vial<7>
-BIHA23:00<11>Radnik Bijeljina
vs
Velez Mostar<6>
-CROA23:00<1>Dinamo Zagreb
vs
Istra 1961<8>
-1 3/4-DENA23:00<10>Nordsjaelland
vs
Sonderjyske<12>
-3/4-AUTB23:10<4>SKU Amstetten
vs
St.Polten<8>
+0-ANHB23:30<3>Huddersfield
vs
QPR<10>
-1/2-TBNB23:30<1>Eibar
vs
Las Palmas<7>
-1/4-ITA323:30Pro Vercelli
vs
Fiorenzuola
--23:30Lecco
vs
US Seregno
-NGA23:30<2>Din. Moscow
vs
Akhmat Groznyi<8>
-1/2-AUTB23:30<13>Horn
vs
Blau Weiss Linz<3>
+3/4--23:30<15>Dornbirn
vs
Liefering<5>
+3/4--23:30<6>SV Lafnitz
vs
Austria Wien II<12>
-1/2--23:30<14>Vorwarts Steyr
vs
Kapfenberg<11>
-1/2--23:30<16>LASK Juniors
vs
Aust Lustenau<1>
+1 1/4--23:30<9>Wacker Innsbruck
vs
Grazer AK<7>
-1/2-ITA00:00<15>Spezia
vs
Inter Milan<2>
+1 1/2-PH300:00<12>SO Cholet
vs
Stade Briochin<9>
+0--00:00<2>Annecy FC
vs
Creteil<15>
-3/4--00:00<8>Orleans
vs
Chateauroux<5>
+0--00:00<16>FC Bastia-Borgo
vs
Avranches<13>
-1/2--00:00<4>Villefranche
vs
Le Mans<7>
-1/2--00:00<18>Chambly
vs
Bourg Peronnas<6>
+1/4--00:00<11>Red Star 93
vs
Sete<14>
-3/4--00:00<17>Boulogne
vs
Sedan<10>
-1/2-BDNA00:00<14>Famalicao
vs
Gil Vicente<5>
-1/4-BULA00:00<8>Beroe
vs
CSKA 1948 Sofia<9>
-SRBA00:00<6>Radnicki Nis
vs
FK Vozdovac<5>
-ACL00:15Al Sharjah
vs
Al Rayyan
-1/4--00:15Al Sadd
vs
Wehdat Amman
-RMNA00:30<12>Mioveni
vs
Dinamo Bucuresti<15>
-1/4-TNKA00:30<15>Kayserispor
vs
Rizespor<18>
-1/2--00:30<1>Trabzonspor
vs
Fatih Karagumruk<10>
-1-TNKB00:30<4>Istanbulspor AS
vs
Bursaspor<18>
-1/2-ANHU2301:00<1-12>Everton U23
vs
Chelsea U23<1-13>
+0--01:00<2-8>Burnley U23
vs
West Brom U23<2-9>
+1/2-HLB01:00<18>Dordrecht 90
vs
Emmen<1>
+1 1/2--01:00<14>AZ Alkmaar U21
vs
ADO Den Haag<3>
+1/4--01:00<9>De Graafschap
vs
TOP Oss<13>
-1 1/4--01:00<10>VVV Venlo
vs
Telstar<16>
-1/4--01:00<19>MVV Maastricht
vs
SBV Excelsior<5>
+1 1/4--01:00<4>Eindhoven
vs
PSV Eindhoven U21<15>
-3/4--01:00<6>Roda JC
vs
Helmond Sport<20>
-2-HUNA01:00<10>Debreceni
vs
Gyirmot SE<11>
-1/4-PERA01:00<6>Alianza Atletico
vs
Binacional<4>
-CROA01:15<3>Hajduk Split
vs
HNK Gorica<6>
-1 1/4-SLOA01:15<1>Maribor
vs
NK Radomlje<8>
-1-AUTB01:25<10>Rapid Wien II
vs
Floridsdorfer AC<2>
+1/4-BHRA01:30<10>Al Najma (BHR)
vs
Al Hala<6>
--01:30<5>East Riffa
vs
AL Riffa<1>
--01:30<8>Budaiya (BHR)
vs
Al Hadd<9>
-KUWA01:30<8>Fahaheel
vs
Al Qadsia<4>
--01:30<9>Al Shabab (KUW)
vs
Al Arabi (KUW)<5>
-SCOB01:45<3>Inverness C.T.
vs
Kilmarnock<1>
+0-NIRA01:45<1>Linfield
vs
Glentoran<3>
-IREA01:45<1>Derry City
vs
Shelbourne<7>
-1--01:45<6>Bohemians
vs
Finn Harps<9>
-3/4--01:45<10>UC Dublin
vs
Drogheda Utd<8>
+0--01:45<5>Dundalk
vs
Sligo Rovers<4>
-1/2-IREB01:45<1>Cork City
vs
Bray Wanderers<6>
-1--01:45<9>Athlone
vs
Treaty United<5>
+3/4--01:45<4>Waterford Utd
vs
Galway<2>
-1/2--01:45<7>Wexford Youths
vs
Cobh Ramblers<8>
-1/2-ANHB02:00<17>Derby County
vs
Fulham<1>
+3/4-TBNA02:00<6>Real Sociedad
vs
Real Betis<5>
-1/4-TBNB02:00<19>Amorebieta
vs
Mirandes<14>
-1/4-TBN302:00UE Costa Brava
vs
Algeciras
--02:00Sabadell
vs
Sevilla B
--02:00Racing Ferrol
vs
Zamora CF
-ITA02:00<1>AC Milan
vs
Genoa<18>
-1 1/2-PHA02:00<3>Rennes
vs
Monaco<6>
-1/4-IREA02:00<2>Shamrock Rovers
vs
St. Patrick"s<3>
-3/4-URUA02:00<8>Danubio
vs
Boston River<2>
-BDNA02:30<6>Vitoria Guimaraes
vs
Pacos Ferreira<7>
-3/4-JORA02:30<11>S.Al.Ordon
vs
Jazeera Amman<9>
-ARGLC02:30Tigre
vs
CA Huracan
-1/2-EGYA02:30<13>Ghazl Al Mahalla
vs
El Gouna<15>
-1/4--02:30<12>Ceramica Cleopatra
vs
Future FC<8>
+1/4-COLB03:00<10>Atletico
vs
Llaneros FC<11>
-ACL03:15Al Hilal
vs
Istiklol Dushanbe
-1 3/4--03:15Nasaf Qarshi
vs
Al Faisaly (KSA)
-CHIA03:30<13>La Serena
vs
U. Espanola<2>
+1/4-PERA03:30<14>UTC Cajamarca
vs
Academia Cantolao<19>
-3/4-CAFCL04:00ES Setif
vs
Esperanse ST
-VENA04:15<11>Aragua
vs
Carabobo<6>
-ARGLC05:00Aldosivi
vs
Rosario Central
+0--05:00C. Cordoba SdE
vs
Arsenal Sarandi
-1/2-BRB05:00<14>Gremio/RS
vs
Chapecoense<12>
-1 1/4-BLVA05:00Real Tomayapo
vs
Univ de Vinto
-MEXB05:00<12>CD Tapatio
vs
Raya2<15>
-COLB05:15<2>Fortaleza
vs
Tigres(COL)<8>
-CHIB06:00<17>Deportes Recoleta
vs
Dep. Copiapo<12>
--06:00<11>U.Concepcion
vs
U. San Felipe<3>
-USB06:05New York RB II
vs
Rio Grande Valley
--06:05Detroit city FC
vs
Birmingham Legion
-URUA06:15<11>Defensor SC
vs
CA Fenix<5>
-BLVA07:00Univ. De Sucre
vs
Real Santa Cruz
-ECUA07:00<15>Gualaceo SC
vs
Mushuc Runa<9>
-MEXA07:00<15>Necaxa
vs
San Luis<9>
-1/4-ARGLC07:30Newells Old Boys
vs
Patronato Parana
-1/2-BRB07:30<20>Nautico/PE
vs
Bahia/BA<2>
+0-COLA07:30<7>Santa Fe
vs
Alianza Petrolera<10>
-3/4-MEXA09:00<18>Juarez
vs
Pachuca<1>
+3/4--09:00<12>Club Tijuana
vs
Club America<11>
+1/4-

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *