Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay

GiờChủTỷ sốKháchChâu ÁH1

Lịch thi đấu bóng đá vòng sơ loại U17 Châu Âu

23/04 17h00Ukraina U17vsBa Lan U17-
23/04 20h00Italia U17vsKosovo U17-

Lịch thi đấu bóng đá C1 Châu Á

24/04 00h15Al RayyanvsIstiklol Dushanbe-
24/04 00h15Nasaf QarshivsAl Sadd-
24/04 03h15Al Faisaly (KSA)vsWehdat Amman-
24/04 03h15Al SharjahvsAl Hilal-

Lịch thi đấu bóng đá C1 Châu Phi

23/04 23h00Mamelodi Sun.

Bạn đang xem: Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

vsPetro de Luanda-
24/04 05h00Wydad CasablancavsCR Belouizdad-

Lịch thi đấu bóng đá siêu hạng Anh


23/04 18h30ArsenalvsMan Utd- 1/4-
23/04 21h00Leicester CityvsAston Villa+0-
23/04 21h00Man CityvsWatford- 2 1/2-
23/04 21h00NorwichvsNewcastle+1/4-
23/04 23h30BrentfordvsTottenham+1/2-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng độc nhất Anh

23/04 18h30Luton TownvsBlackpool- 1/2-
23/04 21h00Swansea CityvsMiddlesbrough+1/4-
23/04 21h00Peterborough UtdvsNottingham Forest+3/4-
23/04 21h00BournemouthvsFulham- 1/4-
23/04 21h00BirminghamvsMillwall+1/4-
23/04 21h00Derby CountyvsBristol City- 1/4-

23/04 21h00Hull CityvsReading+0-
23/04 21h00Sheffield UtdvsCardiff City- 1-
23/04 21h00Stoke CityvsQPR- 1/2-
23/04 21h00West BromvsCoventry- 1/4-

Lịch thi đấu bóng đá League One

23/04 21h00Rotherham UtdvsOxford Utd- 1/4-
23/04 21h00Fleetwood TownvsWimbledon- 1/4-
23/04 21h00AccringtonvsLincoln- 1/4-
23/04 21h00WycombevsSheffield Wed.+0-
23/04 21h00Milton Keynes DonsvsMorecambe- 1-
23/04 21h00Crewe AlexandravsIpswich+1-
23/04 21h00Charlton AthleticvsShrewsbury- 1/4-
23/04 21h00CheltenhamvsBolton+1/4-

23/04 21h00Doncaster RoversvsBurton Albion+1/4-
23/04 21h00PortsmouthvsGillingham- 3/4-
23/04 21h00SunderlandvsCambridge Utd- 1 1/4-
23/04 21h00WiganvsPlymouth Argyle- 3/4-

Lịch tranh tài bóng đá League Two

23/04 21h00HartlepoolvsSwindon+1/4-
23/04 21h00Harrogate TownvsCarlisle- 1/4-
23/04 21h00Bristol RoversvsForest Green+0-
23/04 21h00BarrowvsSutton Utd+0-
23/04 21h00Exeter CityvsRochdale- 3/4-
23/04 21h00Bradford CityvsScunthorpe Utd- 1-
23/04 21h00Leyton OrientvsNorthampton+0-
23/04 21h00MansfieldvsCrawley Town- 3/4-
23/04 21h00OldhamvsSalford City+1/4-
23/04 21h00StevenagevsTranmere Rovers- 1/4-
23/04 21h00WalsallvsPort Vale+1/2-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha

23/04 19h00Real Sociedad BvsAmorebieta- 1/4-
23/04 21h15FuenlabradavsSD Ponferradina+0-
23/04 21h15CartagenavsGirona+0-
23/04 23h30MalagavsEibar+1/4-

Lịch thi đấu bóng đá cụp Tây Ban Nha

24/04 03h00Real BetisvsValencia- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 3 Tây Ban Nha

23/04 22h00UE Costa BravavsAlcoyano-
23/04 22h00UD LogronesvsRacing Ferrol-
23/04 22h00Celta Vigo IIvsCD Calahorra-
23/04 22h00CornellavsVillarreal B-
24/04 00h00Linares DeportivovsCastellon-
24/04 00h00Rayo Majada.vsRacing Santander-
24/04 00h00Barcelona BvsAtl. Sanluqueno-
24/04 00h00Zamora CFvsTudelano-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Italia

23/04 20h00VeneziavsAtalanta+1-
23/04 20h00TorinovsSpezia- 3/4-
23/04 23h00Inter MilanvsRoma- 3/4-
24/04 01h45VeronavsSampdoria- 3/4-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 3 Italia

23/04 22h30Virtus EntellavsUS Fermana-
23/04 22h30CarraresevsViterbese Calcio-
23/04 22h30TeramovsReggiana-
23/04 22h30US OlbiavsGrosseto-
23/04 22h30PesarovsAncona-
23/04 22h30MontevarchivsGubbio-
23/04 22h30LuchesevsPistoiese-
23/04 22h30ModenavsPontedera-
23/04 22h30PescaravsImolese Calcio-
23/04 22h30SienavsCesena-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đức

23/04 20h30LeipzigvsUnion Berlin- 1-
23/04 20h30Greuther FurthvsB.Leverkusen+1 1/2-
23/04 20h30Ein.FrankfurtvsHoffenheim+0-
23/04 20h30FreiburgvsM.gladbach- 1/2-
23/04 20h30FC KolnvsA.Bielefeld- 1-
23/04 23h30Bayern MunichvsB.Dortmund- 1 1/2-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Đức

23/04 18h30Holstein KielvsHeidenheim+0-
23/04 18h30Jahn RegensburgvsHamburger+1/2-
23/04 18h30Schalke 04vsWer.Bremen+0-
24/04 01h30St. PaulivsDarmstadt- 1/4-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Đức

23/04 19h00HavelsevsFreiburg II+1/4-
23/04 19h00B.Dortmund IIvsHallescher- 1/4-
23/04 19h00WurzburgervsViktoria Berlin- 1/2-
HoãnTurkgucu-AtasporvsEin.Braunschweig-
23/04 19h00OsnabruckvsWaldhof Man.- 1/2-
23/04 19h00SaarbruckenvsVerl- 1/2-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc

23/04 19h00Heider SVvsLuneburger SK-
23/04 19h00Wer.Bremen IIvsTeutonia Ottensen-
23/04 20h00Altona 93vsHannoverscher SC-
23/04 21h00Atlas DelmenhorstvsLubeck-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria

23/04 19h00Nurnberg IIvsHeimstetten- 1/2-
23/04 19h00Greuther Furth IIvsMemmingen- 1/2-
23/04 19h00Augsburg IIvsIllertissen+1/4-
23/04 19h00SchweinfurtvsUnterhaching- 1-
23/04 19h00SpVgg BayreuthvsRosenheim- 2 1/2-
23/04 19h00TSV AubstadtvsVfB Eichstatt- 1-
23/04 19h00TSV 1896 RainvsBayern Munich II+1 1/4-
23/04 22h00BuchbachvsFC Pipinsried- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 4 Đức - Đông Bắc

23/04 18h00Optik RathenowvsAuerbach- 1/4-
23/04 18h00BabelsbergvsE.Cottbus+1/2-
23/04 18h00LuckenwaldevsUnion Furstenwalde- 1-
23/04 18h00SV LichtenbergvsLok.Leipzig-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Nam

23/04 19h00PirmasensvsAstoria Walldorf+0-
23/04 19h00TSV SteinbachvsOffenbach+1/4-
23/04 19h00TSV Schott MainzvsMainz II+1/2-
23/04 19h00TSG BalingenvsHoffenheim II+1/2-
23/04 19h00GiessenvsSSV Ulm+1-
23/04 19h00BahlingervsHessen Kassel+0-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Tây

23/04 19h00M.gladbach IIvsSV Straelen- 1/4-
23/04 19h00FC Koln IIvsFortuna Koln+1/4-
23/04 19h00WiedenbruckvsFort.Dusseldorf II- 1/4-
23/04 19h00Bonner SCvsRodinghausen+1/2-
23/04 19h00Wegberg-BeeckvsRW Ahlen+1/4-
23/04 19h00UerdingenvsHomberg-
23/04 19h00LippstadtvsSchalke 04 II+0-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Pháp

23/04 22h00LyonvsMontpellier- 1 1/2-
24/04 00h00Saint EtiennevsMonaco+1/2-
24/04 02h00PSGvsLens- 1 3/4-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Pháp

23/04 20h00CaenvsAuxerre+0-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 3 Pháp

23/04 22h30SedanvsChambly+0-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Scotland

23/04 21h00St. MirrenvsHibernian+1/4-
23/04 21h00DundeevsSt. Johnstone+0-
23/04 21h00AberdeenvsLivingston- 1/2-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng tuyệt nhất Scotland

23/04 21h00Greenock MortonvsInverness C.T.+1/4-
23/04 21h00HamiltonvsRaith Rovers+0-
23/04 21h00Partick ThistlevsDunfermline- 1/4-
23/04 21h00Queen of SouthvsAyr Utd+1/4-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Scotland

23/04 21h00Cove RangersvsDumbarton- 1 1/4-
23/04 21h00MontrosevsQueen"s Park- 1/4-
23/04 21h00PeterheadvsEast Fife- 1/2-
23/04 21h00FalkirkvsAlloa Athletic- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG ý trung nhân Đào Nha

23/04 21h30PortimonensevsMoreirense- 1/4-
24/04 00h00Santa ClaravsMaritimo- 1/4-
24/04 00h00BenficavsFamalicao- 1 1/2-
24/04 02h30Gil VicentevsPacos Ferreira- 3/4-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 người yêu Đào Nha

23/04 17h00Casa Pia ACvsCD Estrela- 1-
23/04 20h00ChavesvsAcademica Coim- 1 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Hà Lan

23/04 21h30NEC NijmegenvsAjax+2-
23/04 23h45AZ AlkmaarvsHeerenveen- 1 1/4-
24/04 01h00RKC WaalwijkvsZwolle+0-
24/04 02h00CambuurvsPSV Eindhoven+1 1/2-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Nga

23/04 18h00Ural S.r.vsUfa+0-
23/04 20h30Lok. MoscowvsNizhny Nov- 3/4-
23/04 23h00FK SochivsAkhmat Groznyi- 1/2-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Nga

23/04 16h00Tom TomskvsTekstilshchik Ivanov- 1-
23/04 18h00Neftekhimik NizhvsKuban- 1/4-
23/04 19h00Akron TogliattivsSpartak Moscow B- 1/4-
23/04 19h00KamazvsTorpedo Moscow+3/4-
23/04 20h00FK OrenburgvsAlania Vla-
23/04 20h00Metallurg LipetskvsVolgar Astrakhan+1/2-
23/04 20h00FakelvsOlim. Dolgiye Prudy- 1 1/2-
23/04 20h00Rotor VolgogradvsYenisey-
23/04 22h00BaltikavsSKA-Khabarovsk- 1/2-
23/04 22h00Krasnodar BvsVeles Moscow+0-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Armenia

23/04 18h00AlashkertvsFC Noah-
23/04 22h00Ararat YvsVan Yerevan-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG ba Lan

23/04 20h00Slask WroclawvsNieciecza- 3/4-
23/04 22h30Piast GliwicevsJagiellonia- 3/4-
24/04 01h00Lechia GDvsWarta Poznan- 1/4-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 ba Lan

23/04 17h40Korona KielcevsArka Gdynia+0-
23/04 20h00GKS JastrzebievsWidzew Lodz+1/2-
23/04 23h00Puszcza Nie.vsGornik Polkowice- 1/4-
24/04 01h30Miedz LegnicavsSandecja- 3/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Belarus

23/04 17h00Energetik-BGUvsIsloch-
23/04 19h30Slavia MozyrvsTorpedo Zhodino-
23/04 21h30FK MinskvsDinamo Brest-
23/04 23h30Dnepr MogilevvsDinamo Minsk-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bosnia

23/04 20h00Sloboda TuzlavsLeotar Trebinje-
23/04 22h00SarajevovsFK Tuzla City-
23/04 23h00Borac Banja LukavsRadnik Bijeljina-
24/04 00h00Siroki BrijegvsRudar Prijedor-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Bắc Ai Len

23/04 21h00LinfieldvsLarne-
23/04 21h00ColerainevsGlentoran-
23/04 21h00Dungannon Swi.vsWarrenpoint Town-
23/04 21h00GlenavonvsPortadown FC-
23/04 21h00Ballymena UtdvsCarrick Rangers-
23/04 21h00Crusaders BelfastvsCliftonville-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Macedonia

23/04 21h00ShkupivsRenova-
23/04 21h00FC StrugavsPelister-
23/04 21h00Tikves KavadarcivsBorec Veles-
23/04 21h00ShkendijavsMakedonija-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Bỉ

23/04 23h30RWD MolenbeekvsRFC Seraing+0-
24/04 01h45KV MechelenvsCharleroi- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Croatia

23/04 22h00Istra 1961vsLok. Zagreb+1/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Estonia

23/04 18h30TJK LegionvsVaprus Parnu-
23/04 21h00KuressaarevsPaide Linname.-
23/04 23h30Nomme KaljuvsTrans Narva-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Georgia

23/04 18h00Samgurali Tskh.

Xem thêm: Phun Mày Tán Bột Lông Mày Là Gì ? Giá Phun Mày Tán Bột Bao Nhiêu?

vsSaburtalo-
23/04 22h00Gagra TbilisivsDila Gori-
23/04 23h00Torpedo Kut.vsDinamo Tbilisi-
23/04 23h00FC TelavivsLokomotiv T-
24/04 00h00Lokomotiv TvsSioni Bolnisi-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Hungary

23/04 19h00Kisvarda FCvsDebreceni- 1/2-
23/04 22h45ZalaegerzsegvsPaksi+0-
24/04 01h00MOL Fehervar FCvsPuskas Akademia- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Ireland

24/04 01h45Sligo RoversvsDrogheda Utd- 3/4-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Ireland

24/04 01h30Longford TownvsTreaty United- 1/2-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Israel

23/04 20h00Maccabi P.TikvavsHapoel Nof HaGalil-
23/04 21h30Maccabi NetanyavsMaccabi Haifa-
23/04 22h00HIK ShmonavsHapoel Haifa-
24/04 00h00Hapoel JerusalemvsBeitar Jerusalem-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Kazakhstan

23/04 16h00Shakhter Kar.vsAkzhayik Oral-
23/04 17h00AktobevsFK Maktaaral-
23/04 18h00OrdabasyvsFK Kyzylzhar-
23/04 20h00Kairat AlmatyvsTuran (KAZ)-
23/04 21h00FK AksuvsFK Taraz-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Latvia

23/04 17h00Riga FCvsTukums/Salaspils-
23/04 20h00FK LiepajavsRigas Futbola Skola-
23/04 22h00Supernova RigavsValmiera / BSS-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Lithuania

23/04 17h00FK PanevezysvsBanga-
23/04 19h00Dziugas FCvsSiauliai-
23/04 21h00Hegelmann LitauenvsZalgiris-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG na Uy

23/04 21h00Odd GrenlandvsAalesund- 1/2-
23/04 23h00StromsgodsetvsSandefjord- 3/4-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 na Uy

24/04 01h00BrannvsSogndal- 1 1/4-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Phần Lan

23/04 19h00HelsinkivsInter Turku- 3/4-
23/04 21h00Ilves TamperevsVPS Vaasa- 1/2-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Romania

23/04 17h30UTA AradvsChindia Targoviste- 1/4-
24/04 01h00Rapid BucurestivsSepsi OSK+0-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovakia

23/04 23h00Zemplin MichalovcevsSenica-
23/04 23h00Liptovsky MikulasvsFK Pohronie-
23/04 23h00MSK ZilinavsSered-
23/04 23h00Zlate MoravcevsTrencin-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Slovenia

23/04 22h30Tabor SezanavsMaribor+3/4-
24/04 01h15NK RadomljevsMura+1/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Séc

23/04 21h00JablonecvsPardubice-
23/04 21h00MFk KarvinavsZlin-
23/04 21h00TeplicevsBohemians 1905-
24/04 00h00Sparta PrahavsBanik Ostrava-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Séc

23/04 15h15Fotbal TrinecvsSparta Praha B-
23/04 15h15MFK ChrudimvsVik.Zizkov-
23/04 15h15MFK VyskovvsBrno-
23/04 15h15Dukla PrahavsVarnsdorf-
23/04 21h30JihlavavsSK Prostejov-
23/04 22h00Sellier&Bellot VlasimvsUsti & Labem-
23/04 22h00OpavavsPribram-
23/04 22h00SK LisenvsTaborsko-

Lịch tranh tài bóng đá U19 Séc

23/04 15h30Vik. Plzen U19vsSigma Olomouc U19-
23/04 16h00Brno U19vsC. Budejovice U19-
23/04 16h00Pribram U19vsHradec Kralove U19-
23/04 17h15Meteor Praha U19vsBanik Ostrava U19-
23/04 18h00Sparta Praha U19vsZlin U19-
23/04 18h00Pardubice U19vsOpava U19-
23/04 18h15Mlada Boleslav U19vsSlovacko U19-
23/04 18h15Slavia Praha U19vsMFk Karvina U19-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

23/04 20h00Fatih KaragumrukvsGiresunspor- 1/4-
23/04 20h00Gaziantep B.BvsGoztepe- 1/2-
24/04 00h30Adana DemirsporvsTrabzonspor- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

23/04 20h00GenclerbirligivsBandirmaspor-
24/04 00h30BursasporvsDenizlispor-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Thụy Sỹ

23/04 22h30ZurichvsSion- 1-
24/04 01h30Young BoysvsServette- 3/4-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ

23/04 23h00Stade L. OuchyvsThun+0-
23/04 23h00AarauvsSC Kriens- 2-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

23/04 18h00OstersundsvsDalkurd FF- 1/4-
23/04 20h00Utsiktens BKvsEskilstuna City+0-
23/04 20h00JonkopingsvsTrelleborgs- 1/4-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Ukraina

HoãnDinamo KievvsFC Lviv-
HoãnDesna ChernigivvsFC Mynai-
HoãnKolos KovalivkavsSK Dnipro-1-
HoãnRukh VynnykyvsInhulets Petrove-
HoãnVeres RivnevsChernomorets-
HoãnMetalist 1925 KharkivvsFC Mariupol-
HoãnZoryavsShakhtar Donetsk-
HoãnVorsklavsPFK Aleksandriya-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Wales

23/04 18h45The New SaintsvsConnah"s QN-
23/04 18h45Bala TownvsPenybont-
23/04 18h45AberystwythvsCaernarfon Town-
23/04 18h45Flint Town UtdvsNewtown AFC-
23/04 18h45HaverfordwestvsCardiff Metropolitan-
23/04 18h45Cefn Druids AFCvsBarry Town-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Áo

23/04 22h00LaskvsSCR Altach- 1 1/4-
23/04 22h00WattensvsSV Ried- 1/4-
23/04 22h00AdmiravsHartberg- 1/2-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Áo

23/04 19h30DornbirnvsSV Lafnitz+1/2-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

23/04 19h00Esbjerg FBvsHB Koge- 1/4-
23/04 19h00JammerbugtvsVendsyssel FF+3/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Australia

23/04 16h45Newcastle JetsvsCentral Coast- 1/4-
24/04 10h05Wellington PhoenixvsWS Wanderers- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá Aus New South Wales

23/04 12h30Sutherland SharksvsRockdale City+1/2-
23/04 15h00Marconi StallionsvsSydney Utd- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá Aus Queensland

23/04 15h00Peninsula PowervsGold Coast Utd- 3/4-
23/04 15h00Logan Light.vsMoreton bay Utd+0-
23/04 15h15CapalabavsOlympic FC QLD+2 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá Aus South Sup.League

23/04 12h30Adelaide CityvsWest Torrens- 1 1/2-
23/04 12h30Cumberland UtdvsSturt Lions+1/2-
23/04 13h00Adelaide CometsvsWhite city W.- 1-
23/04 14h30Campbelltown CityvsAdelaide Olympic- 1/4-
23/04 15h15Adelaide Utd U21vsMetro Stars+3/4-

Lịch thi đấu bóng đá Aus Victoria

23/04 12h00Eastern LionsvsSt Albans Saints+1/2-
23/04 13h45Heidelberg UtdvsDandenong City-
23/04 14h30Port MelbournevsAvondale Heights+1/4-
23/04 15h00Altona CityvsSouth Melbourne+1/4-
23/04 16h00Dandenong Th.vsMelb. Knights- 1/2-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

23/04 12h00Alb. Niigata (JPN)vsV-Varen Nagasaki+0-
23/04 12h00Ventforet KofuvsMachida Zelvia+0-
23/04 12h00Montedio Yama.vsOmiya Ardija- 3/4-
23/04 12h00Tokyo VerdyvsJEF United Chiba+1/4-
23/04 12h00Vegalta SendaivsRyukyu- 1/2-
23/04 14h00Tochigi SCvsYokohama FC+1/2-
23/04 14h00Mito HollyhockvsRenofa Yamaguchi- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá Liên Đoàn Nhật Bản

23/04 11h00Consa. SapporovsKashiwa Reysol- 1/4-
23/04 12h00Shimizu S-PulsevsNagoya Grampus+0-
23/04 12h00Sanf HiroshimavsTokushima Vortis- 1 1/4-
23/04 12h00Avispa FukuokavsShonan Bellmare- 1/4-
23/04 12h00Cerezo OsakavsGamba Osaka- 1/2-
23/04 13h00Kashima AntlersvsOita Trinita- 1 1/2-
23/04 13h00Jubilo IwatavsFC Tokyo+1/4-
23/04 13h00Sagan TosuvsKyoto Sanga- 1/2-

Lịch thi đấu bóng đá phụ nữ Nhật

23/04 12h00Nittaidai FIELDS (W)vsEhime FC Nữ-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

23/04 14h00GwangjuvsBucheon 1995- 1/2-
23/04 16h30Seoul E-LandvsGyeongnam-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc

23/04 12h00Pocheon CitizenvsHwaseong FC-
23/04 12h00Busan Transp.vsSiheung Citizen-
23/04 13h00Changwon CityvsDaejeon Korail-
23/04 13h00Paju CitizenvsYangju Citizen-
23/04 13h00Gangneung CityvsCheongju FC-
23/04 13h00Gimhae CityvsDaejeon Korail-
23/04 17h00Ulsan CitizenvsGyeongju KHNP-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Bahrain

24/04 01h30Al Khaldiya(BHR)vsEast Riffa-
24/04 01h30AL RiffavsManama-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Jordan

24/04 02h30Sheikh HusseinvsRamtha-

Lịch tranh tài bóng đá Malay Super League

23/04 21h00PahangvsPenang FA-
23/04 21h00Petaling Jaya CityvsSarawak-

Lịch thi đấu bóng đá Malay Premier League

23/04 20h15Kuching FAvsFAM-MSN-
23/04 21h00Perak FAvsJohor Darul Takzim II-
23/04 21h00UiTM FCvsKelantan United-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Singapore

23/04 19h30Geylang IntlvsYoung Lions-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Thái Lan

23/04 17h30Police Tero FCvsPrachuap FC-
23/04 18h00Nong Bua PitchayavsRatchaburi-
23/04 18h00ChonburivsNakhon Ratch.-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG UAE

24/04 01h00AjmanvsKhorfakkan- 1/4-
24/04 01h00Al WaslvsEmirates Club- 1 1/2-

Lịch thi đấu bóng đá Liên Đoàn Argentina

24/04 00h00Gimnasia LPvsUnion Santa Fe- 1/4-
24/04 00h00San LorenzovsPatronato Parana- 1/4-
24/04 02h30Rosario CentralvsIndependiente+0-
24/04 05h00C. Cordoba SdEvsBoca Juniors+1/4-
24/04 07h30Barracas CentralvsVelez Sarsfield+1/4-
24/04 07h30BanfieldvsTalleres Cordoba- 1/4-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Argentina

24/04 01h00Brown de AdroguevsInd.Rivadavia- 1/4-
24/04 01h30Atletico AtlantavsEstudiantes Rio Cuarto- 1/2-
24/04 01h30San TelmovsTemperley+0-
24/04 02h10Chacarita JrsvsQuilmes+0-
24/04 02h30San Martin SJvsDeportivo Madryn- 1/4-
24/04 05h00Tristan SuarezvsSacachispas- 1/4-
24/04 05h45Ramon SantamarinavsAlmagro+0-
24/04 06h10All BoysvsGimnasia Jujuy- 1/2-
24/04 07h00Chaco For EvervsDeportivo Moron- 1/2-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Brazil

24/04 02h30Athletico/PRvsFlamengo/RJ+1/2-
24/04 02h30Bragantino/SPvsSao Paulo/SP+0-
24/04 05h00Fluminense/RJvsInternacional/RS- 1/2-
HoãnFortaleza/CEvsCeara/CE-
24/04 06h00Palmeiras/SPvsCorinthians/SP- 1/2-
24/04 07h00Atl. Mineiro/MGvsCoritiba/PR- 1 1/2-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Brazil

23/04 21h00Criciuma/SCvsSC Recife/PE+0-
24/04 02h00Ponte Preta/SPvsCRB/AL+0-
24/04 04h30Sampaio Correa/MAvsBrusque FC/SC- 1/4-
24/04 05h00Tombense FC/MGvsCruzeiro/MG+3/4-
24/04 05h00Ituano/SPvsVila Nova/GO- 1/4-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Bolivia

24/04 04h15Real TomayapovsAlways Ready-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG đưa ra Lê

23/04 23h30AntofagastavsHuachipato+0-
24/04 02h00La SerenavsCurico Unido+0-
24/04 04h30Audax ItalianovsUniv. De Chile- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng 2 chi Lê

24/04 07h00CobreloavsDeportes Recoleta-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Colombia

24/04 04h00Atl. BucaramangavsInde.Medellin+0-
24/04 06h05Atl. NacionalvsOnce Caldas- 1/2-
24/04 08h10Union MagdalenavsJunior Barranquilla+1/2-

Lịch thi đấu bóng đá Hạng 2 Colombia

24/04 02h00OrsomarsovsBogota FC-
24/04 03h00Llaneros FCvsLeones FC- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Ecuador

24/04 02h00Gualaceo SCvsOrense SC+1/4-
24/04 04h30Dep.Cuencavs9 de Octubre-
24/04 07h00Delfin SCvsIndependiente JT+1/4-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Paraguay

24/04 04h30Libertadvs12 de Octubre- 1 1/2-
24/04 07h15General CaballerovsOlimpia Asuncion+1/2-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Peru

24/04 03h30Academia CantolaovsAlianza Lima+3/4-
24/04 06h00BinacionalvsCarlos A. Mannucci- 1-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Uruguay

23/04 23h30WanderersvsLiverpool phường (URU)+0-
24/04 02h00CA River Plate (URU)vsDanubio- 1/4-
24/04 05h00CA TorquevsCA Penarol+1/4-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Venezuela

24/04 04h15MonagasvsUCV FC-
24/04 06h30Dep.LaravsPuerto Cabello-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mỹ

24/04 02h07DallasvsHouston Dynamo- 1/2-
24/04 02h07Philadelphia UnionvsCF Montreal- 3/4-
24/04 04h07Minnesota UtdvsChicago Fire- 1/2-
24/04 06h37D.C. UtdvsNew England+0-
24/04 07h37Sporting KansasvsColumbus Crew+0-
24/04 07h37Austin FCvsVancouver WC- 1-
24/04 08h07Colorado RapidsvsCharlotte FC- 1-
24/04 09h07Portland TimbersvsReal Salt Lake- 3/4-
24/04 09h37LA GalaxyvsNashville FC- 1/2-
24/04 09h37San Jose EQvsSeattle Sounders- 1/4-

Lịch tranh tài bóng đá Hạng độc nhất Mỹ USL Pro

24/04 00h05New York RB IIvsTampa bay Rowdies-
24/04 04h05Ch. BatteryvsLouisville City-
24/04 06h05Hartford AthleticvsDetroit city FC-
24/04 06h05Pittsburgh R.vsAtlanta United II-
24/04 07h35FC TulsavsColorado Springs-
24/04 07h35Rio Grande ValleyvsSacramento-
24/04 08h05New Mexico UnitedvsSA Scorpions-
24/04 08h35El Paso LocomotivevsOakland Roots-
24/04 09h05Las Vegas LightsvsLA Galaxy II-
24/04 09h35Phoenix RisingvsMiami FC-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Mexico

24/04 05h00PachucavsMonterrey- 1/4-
24/04 07h00Tigres UANLvsClub America- 1/4-
24/04 09h00Chivas Guad.vsPumas UNAM- 1/2-

Lịch tranh tài bóng đá VĐQG Costa Rica

24/04 06h00Perez ZeledonvsGuanacasteca-
24/04 08h00Santos GuapilesvsDep. Saprissa-
24/04 09h00HeredianovsSan Carlos-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Algeria

23/04 21h45RC ArbaavsMC Alger-
23/04 21h45HB Chelghoum LaidvsMC Oran-
24/04 04h30JS KabylievsASO Chlef-
24/04 04h30JS SaouravsWA Tlemcen-

Lịch thi đấu bóng đá VĐQG nam giới Phi

23/04 20h00Golden ArrowsvsSekhukhune Utd-
23/04 22h00Stellenbosch FCvsKaizer Chiefs-
23/04 22h00TS GalaxyvsMaritzburg Utd-
24/04 00h30Marumo Gallants FCvsSuperSport Utd-

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *